Gerðaskóli Garði

Stofnaður 1872

Sími: 422-7020

Starfsmenn


Anna Kristín Björnsdóttir, skólasel                                              skolasel@gerdaskoli.is


Arnór Elí Guðjónsson, stuðningsfulltrúi


Auður Díana Ósk Eymundsdóttir, skólasel/stuðningsfulltrúi


Auður Vilhelmsdóttir, grunnskólakennari                                     audur@gerdaskoli.is


Ágúst Arnar Jakobsson, húsvörður                                             arnar62@simnet.is


Ásta Sigurlaug Tryggvadóttir, leiðbeinandi                                  asta@gerdaskoli.is


Bára Kristín Þórisdóttir, stuðningsfulltrúi


Berglind Guðlaugsdóttir, skólaliði


Birna Petrína Sigurgeirsdóttir, grunnskólakennari                       birna@gerdaskoli.is


Björn Vilhelmsson, framhaldsskólakennari                                  bjorn@gerdaskoli.is


Brynjar Bergmann Björnsson, stuðningsfulltrúi


Dagný H. Hildisdóttir, ritari                                                           dagnyh@gerdaskoli.is


Eva Björk Sveinsdóttir, skólastjóri                                          eva@gerdaskoli.is 


Erla Jóhannsdóttir, leiðbeinandi                                                   erlaj@gerdaskoli.is


Erla Vigdís Óskarsdóttir, skólaliði


Freydís Kneif Kolbeinsdóttir, grunnskólakennari                           freydis@gerdaskoli.is 


Gígja Rós Sigurðardóttir, stuðningsfulltrúi                                     gigja@gerdaskoli.is


Guðbrandur Stefánsson, framhaldsskólakennari                        gudbrandur@gerdaskoli.is


Guðjón Árni Antoníusson, aðstoðarskólastjóri                        gudjon@gerdaskoli.is


Guðríður Brynjarsdóttir, framhaldsskólakennari                            gauja@gerdaskoli.is


Guðrún F. Stefánsdóttir, grunnskólakennari                                  gudrun@gerdaskoli.is


Hallfríður Þorsteinsdóttir, skólaliði


Helga Björk Sigurðardóttir, leiðbeinandi                                        helga@gerdaskoli.is


Hildur Hauksdóttir, framhaldsskólakennari                                    hildur@gerdaskoli.is


Hólmfríður I. Magnúsdóttir, skólaliði


Inga Sif Ingimundardóttir, námsráðgjafi                                       ingasif@gerdaskoli.is 


Ingibjörg Ásta Unnarsdóttir, stuðningsfulltrúi


Ingimundur Aron Guðnason, stuðningsfulltrúi


Íris Anna Arnarsdóttir, stuðningsfulltrúi 


Jóhanna K. Hauksdóttir, grunnskólakennari                           johannak@gerdaskoli.is


Jóhanna Pálsdóttir, grunnskólakennari                                   johanna@gerdaskoli.is


Jón J. Ögmundsson, fyrrv.aðstoðarskólastjóri                        jonogm@gerdaskoli.is


Jóna Karen Pétursdóttir, bókavörður/skólasel                   


Jónína Hólm, grunnskólakennari                                          jonihol@gerdaskoli.is


Karen Ingimundardóttir, grunnskólakennari                         karen@gerdaskoli.is 


Kolbeinn Skagfjörð Jósteinsson, grunnskólakennari           kolbeinn@gerdaskoli.is


Laufey Erlendsdóttir, grunnskólakennari                             laufey@gerdaskoli.is


Magnús H. Guðmundsson, grunnskólakennari                   magnus@gerdaskoli.is 


Manfred Ulrich Lemke, grunnskólakennari                         manfred@gerdaskoli.is 


Ragnheiður G. Ragnarsdóttir, Skólasel                             ragga3110@gmail.com


Ragnhildur G. Ragnarsdóttir, grunnskólakennari               ragnhildurg@gerdaskoli.is 


Róbert Arnar Birgisson, framhaldsskólakennari                 robert@gerdaskoli.is          


Sara Ross Bjarnadóttir, grunnskólakennari                       sara@gerdaskoli.is


Sigrún Sigurðardóttir, þroskaþjálfi                                      sigruns@gerdaskoli.is


Sigurdís Benónýsdóttir, skólaliði


Sigurrós Ösp Rögnvaldsdóttir, stuðningsfulltrúi 


Svavar Herbertsson, grunnskólakennari                            svavar@gerdaskoli.is


Valerija Bibic, skólasálfræðingur                                        valerija.bibic@reykjanesbaer.is


Vignir Bergmann, grunnskólakennari                                viber@gerdaskoli.is


Vitor Hugo R. Eugenio, grunnskólakennari                       vitor@gerdaskoli.is


Þóra Jenny Benónýsdóttir, grunnskólakennari                  thora@gerdaskoli.is


Þórný María Heiðarsdóttir, skólahjúkrunarfræðingur        thornyh@hss.is


Þórunn Katla Tómasdóttir, leikskólakennari                      thorunn@gerdaskoli.is